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TAREHE: 1 SEPTEMBA - 07 SEPTEMBA 2024 | TOLEO NA. 0173
WAKAZI 3,497 DARNA PWANI
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Katika kuimarisha upatikanaji wa huduma vya
majisafi kwa Wananchi wa Dar es Salaam na
Pwani, Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa
Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
imetekeleza zoezi la maunganisho mapya ya
maji kwa wateja 3,497 walioomba huduma
kwa kipindi cha Januari hadi Julai 2024.

Hayo yamebainishaa wakati wa kampeni ya
DAWASA Mtaa kwa Mtaa iliyozinduliwa na
Waziri wa Maji Mhe. Jumaa Aweso (Mb)
iliyobeba dhima ya uboreshaji huduma za Maji,
ambapo ilibainishwa kuwa wateja wa Dar es
salaam na Pwani waliowasilisha maombi na
kulipia huduma vya maji waliunganishiwa
huduma kwa wakati na kwa ufanisi.
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Waziri Aweso ameitaka DAWASA kuhakikisha
wateja wote waliokamilisha gharama zote za
maunganisho mapya waunganishiwe maji mara moja
maana ni haki yao kupata huduma.

“Serikali ya awamu ya Sita chini ya Mhe. Dkt.
Samia Suluhu Hassan inafanya jitihada kubwa za
kuwekeza fedha nyingi katika utekelezaji wa miradi
mikubwa ya maiji kwa lengo la kuhakikisha huduma
inawafikia Wananchi wengi” aliongeza Mhe Aweso

Kwa upande wake Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu wa
DAWASA, Mhandisi Mkama Bwire amesema
kuwa Mamlaka imejipanga kufungua kwa awamu ya
pili ya dirisha la maunganisho mapya na kuwataka
Wananchi kujitokeza kwa wingi ili wapate huduma
ya Majisafi.
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